top of page

ऑक्सफा व्हर्च्युअल युनिव्हर्सिटी मध्ये डॉ. प्रतिक यांची नियुक्ती


डॉ. प्रतिक उर्फ ​​प्रोफेसर विजडम यांची नियुक्ती भारतातील *OXFAA व्हर्च्युअल युनिव्हर्सिटी डिपार्टमेंट ऑफ रिसर्च अँड इनोव्हेशनचे संचालक " आणि *ऑक्सफा व्हर्च्युअल युनिव्हर्सिटी विभागाचे परदेशी शैक्षणिक व्यवहार विभागाचे संचालक या पदी केली आहे.


#renessaenceforeducation


डॉ प्रतिक यांनी आपले विचार मांडले आहेत ते:

OXFAA युनिव्हर्सिटी संशोधन आणि नाविन्यपूर्ण क्षेत्रात अग्रेसर होईल, स्थानिक आणि जागतिक स्तरावर लक्षणीय परिणाम होईल. आमचे उत्कृष्ट संशोधन आज आपल्यासमोरील आव्हाने समजून घेण्यास आणि त्यांचे निराकरण करण्यासाठी वचनबद्ध आहेत - आणि भविष्यासाठी काय शक्य आहे याची प्रतिक्षा करत आहोत.


त्यांचा असा विश्वास आहे की,

आजच्या तरूणांना गरिबीतून बाहेर पडण्यास मदत करण्यापर्यंत, विद्यार्थी व संशोधक नवीन पाया घालतील.


स्मार्ट आणि शाश्वत वाढ आणि रोजगार निर्मितीला चालना देण्यासाठी संशोधन आणि नाविन्य (R&I) महत्त्वाची भूमिका बजावते. नवीन ज्ञानाची निर्मिती करून, नवीन आणि नाविन्यपूर्ण उत्पादने, प्रक्रिया आणि सेवा विकसित करण्यासाठी संशोधन केंद्रस्थानी आहे, जे उच्च उत्पादकता, औद्योगिक स्पर्धात्मकता आणि शेवटी समृद्धी सक्षम करते.

bottom of page